“PSV Seminar Together We Go 2023″
15-17 May 2023
Venue Purimas Beach Hotel & Spa, Rayong
Teacher trainer Mr. Nithivut Chanthai
การสัมมนาบุคลากรครู และครูผู้ช่วย ประจำปี 2023 ของโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี โดยในปีนี้เรามุ่งเน้นการขับเคลื่อนองค์กร โดยคุณครูทุกแผนกมาร่วมทำ workshop เพื่อกำหนด goal ที่เราจะนำพานักเรียน PSV School ไปสู่ Competency ที่โลกปัจจุบันและอนาคตต้องการ ผ่านหลักการวิเคราะห์ 3C (Capability, Capacity, Culture) โดยในปีนี้ทางโรงเรียนได้มุ่งเน้นไปที่ Capability เป็นอันดับแรก
![2](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/2-3.jpeg)
![3](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3-3.jpeg)
![4](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/4-3.jpeg)
![5](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/5.jpeg)