PLC English Brush Up Training in Pannawit School, Ayutthaya
24 April 2023
Venue Pannawit School’s
การทำอบรม และ workshop ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เทคนิค และวิธีการสอนภาษาอังกฤษ ผ่าน stoy-based approach โดยใช้หลักสูตร My First English Adventure (MFEA) ระหว่างครูโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี และโรงเรียนปัณณวิชญ์ เพื่อเตรียมความพร้อมที่จะดำเนินการจัดการเรียนรู้ในห้องเรียนได้อย่างสนุกสนาน และเป็นขั้นเป็นตอน
![LINE_ALBUM_230519_0 - Jitsupa Totab](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_230519_0-Jitsupa-Totab.jpg)
![LINE_ALBUM_230519_1 - Jitsupa Totab](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_230519_1-Jitsupa-Totab.jpg)
![LINE_ALBUM_230519_9 - Jitsupa Totab](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_230519_9-Jitsupa-Totab.jpg)
![LINE_ALBUM_230519_10 - Jitsupa Totab](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_230519_10-Jitsupa-Totab.jpg)