วันที่ 12 พฤศจิกายน 2566 นางปวีณา พัดทอง ครูโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรีเป็นตัวแทนโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี เข้ารับโล่ประกาศเกียรติ สถาบัน องค์กรตัวอย่างดีเด่น สาขาสถานศึกษาดีเด่นทำคุณประโยชน์แก่สังคมและส่งเสริมศิลปะการแสดงเด็กและเยาวชน งานประกาศรางวัลศิลปะการแสดงและเสียง ประจำปี 2666 ณ หอประชุมคุรุสภา กระทรวงศึกษาธิการ กรุงเทพมหานคร โดยมีหม่อมราชวงศ์ ปณิธาณ จรูญโรจน์ เป็นประธานในพิธีมอบรางวัล
![IMG_0030 2](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0030-2.heic)
![489242259071172738](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/489242259071172738.jpg)