ปิดเทอมโรงเรียนไม่หยุดพัฒนา การสัมมนาบุคลากรครู และครูผู้ช่วย ประจำปี 2024 ของโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี โดยในเรามุ่งเน้นการขับเคลื่อนองค์กร โดยคุณครูทุกแผนกมาร่วมทำ workshop เพื่อกำหนด goal ที่เราจะนำพานักเรียน PSV School ไปสู่ Competency ที่โลกปัจจุบันและอนาคตต้องการผ่านหลักการวิเคราะห์ 3C (Capability, Capacity, Culture) โดยในปีนี้ทางโรงเรียนได้มุ่งเน้นต่อเนื่องมาที่ Capacity โดยมี Mr. Nithivut Chanthai เป็นวิทยากร ในวันที่ 22-23 เมษายน 2567 ณ โรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี
![IMG_3141](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_3141.jpg)
![IMG_3142](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_3142.jpg)
![IMG_3143](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_3143.jpg)
![IMG_3144](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_3144.jpg)
![IMG_3146](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_3146.jpg)
![IMG_3148](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_3148.jpg)
PSV: Multiple Intelligences School #psvschool #prasartvidnon #prasartvidhyanonthaburischool #innovativeboutiqueschool #multipleintelligenceschool #โรงเรียนแนวพหุปัญญา