โรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรีได้รับการรับรอง
“โรงเรียนอาหารปลอดภัย (Qcanteen)”
โดย สำนักงานมาตรฐานสินค้าเกษตรและอาหารแห่งชาติกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
ณ วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566
โรงเรียนของเราใส่ใจในสุขภาพและคุณภาพชีวิตของนักเรียนในทุกขั้นตอน ตั้งแต่การจัดหาวัตถุดิบปลอดภัยผ่านเกณฑ์มาตรฐาน มีการฝึกอบรมเรื่องอาหารปลอดภัยและกระบวนการปรุงอาหารที่ได้คุณภาพและสะอาดให้กับแม่ครัวและบุคลากรที่เกี่ยวข้อง รวมถึงความสะอาดของครัวที่ผลิตอาหาร
![👩🍳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t53/1/16/1f469_200d_1f373.png)
![👩🍳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t53/1/16/1f469_200d_1f373.png)
![👩🍳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t53/1/16/1f469_200d_1f373.png)
![👩🍳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t53/1/16/1f469_200d_1f373.png)
![Q2](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/Q2.jpg)
![Q2](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/Q2.jpg)
![Q1](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/Q1.jpg)
![Q1](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/Q1.jpg)