เด็กชายณฐพงศ์ ชาลีรักษ์ตระกูล พอล ชั้นป.4/2ได้เข้าร่วมแข่งขัน Bangkok Ice Naka Hockey Championship 2023 วันที่ 08/12-11/12 น้องพอลเข้าร่วมการแข่งขันในรุ่นอายุไม่เกิน 9 ปี เป็นการแข่งขันระดับนานาชาติ มีทีมจากประเทศเกาหลีใต้ ฮ่องกง และ ไทยเข้าร่วม น้องพอลสังกัดทีม Bangkok Zeus Navy ซึ่งได้อันดับที่ 1 จาก 8 ทีม ในการแข่งครั้งนี้พอลยิงได้ 3 ประตูและได้ MVP of the game 1 เกม
![IMG_9775](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9775.jpg)
![IMG_9777](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9777.jpg)
![IMG_9778](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9778.jpg)
🥰คุณครูยินดีกับประสบการณ์ที่ดีของนักเรียนในกิจกรรมการแข่งขันและรางวัลที่ได้รับครั้งนี้ด้วยนะคะ🎉🎉🎉
PSV: Multiple Intelligences School
#psvschool #prasartvidnon #prasartvidhyanonthaburischool #innovativeboutiqueschool #multipleintelligenceschool #โรงเรียนแนวพหุปัญญา