ขอแสดงความยินดีกับตัวแทนนักเรียนโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี
Noname Team ระดับประถมศึกษาและ
penStillVase ระดับมัธยมศึกษา
โดยแต่ละทีมได้เข้าถึง รอบการแข่งขันระดับภูมิภาค ภาคกลาง กับโครงการ Coding for Metaverse เร่งติดปีกให้น้องสร้างอาชีพใหม่สุดปัง เมือง Metaverse ในฝันของอนาคตอย่างสร้างสรรค์ ผ่านการเขียนโค้ดโดยใช้ Lua code บน Roblox Studio ขอเป็นกำลังใจให้พัฒนาความสามารถในสนามต่อ ๆ ไ ป
PSV: Multiple Intelligences School
ติดตามชมผลงานเด็ก ๆ ทาง YouTube กันได้เลยค่ะ
![2](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/2.jpeg)
![2](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/2.jpeg)
![4](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/4.jpeg)
![4](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/4.jpeg)
![3](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/3.jpeg)
![3](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/3.jpeg)
![5](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/5.jpeg)
![5](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/5.jpeg)
![6](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/6.jpeg)
![6](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/6.jpeg)
![7](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/7.jpeg)
![7](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/7.jpeg)
![10](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/10.jpeg)
![10](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/10.jpeg)