ศูนย์สะเต็มศึกษา องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี ได้จัดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ
การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน เติมเต็มศักยภาพของผู้เรียน โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ครูผู้สอน ในระดับชั้นประถมศึกษา สามารถจัดกิจกรรมการเรียนรู้แบบบูรณาการการคิด โดยใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน และสามารถนำไปสู่การพัฒนาผู้เรียนเพื่อการแข่งขันในระดับต่อไปได้
ในการนี้ ศูนย์สะเต็มศึกษา องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี ได้เล็งเห็นถึงความรู้
ความสามารถของบุคลากรในสถานศึกษาโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี ว่าเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านการจัดกิจกรรมการเรียนรู้ การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน เติมเต็มศักยภาพของผู้เรียน และสามารถถ่ายทอดให้ความรู้แก่คณะครูของโรงเรียนในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรีได้ ได้แก่
๑.นายสุทิน พุ่มพวง
๒.นางสาวขวัญชนก กลั่นเอี่ยม
๓.นางสาวกันตลา ก้อนอินทร์
จึงเรียนเชิญบุคลากรมาเป็นวิทยากรให้ความรู้แก่คณะครูของโรงเรียนในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี ในวันจันทร์ อังคาร ที่ ๔-๕ เมษายน ๒๕๖๕ เวลา ๙.๐๐-๑๖.๐๐น. ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารศูนย์จำหน่ายสินค้าด้านการเกษตร สินค้ากลุ่มแม่บ้าน สินค้า วิสาหกิจชุมชน สินค้าหนึ่งตำบลหนึ่งผลิตภัณฑ์ (OTOP) จังหวัดนนทบุรี
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-1.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-2.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-6.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-4.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-9.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-12.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-15.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-18.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-5.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-3.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-8.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-16.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-11.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-13.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-17.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-19.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-10.jpg)
![การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน การใช้สื่อในการพัฒนาผู้เรียน](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/2022-4-7.jpg)