ขอแสดงความยินดีกับเด็กหญิงณีรดา โชติชุม (ฟีฟ่า) ม.2ได้รับรางวัลชนะเลิศไฟท์ BG การเเข่งขันกอล์ฟเยาวชนรายการ เเกดไทยเเลนด์ สนามที่ 2 ณ สนามวิสต้ากอล์ฟคลับ จังหวัดปทุมธานี
เด็กหญิงณีรดา โชติชุม (ฟีฟ่า) ม.2ได้รับรางวัลชนะเลิศไฟท์ BGการเเข่งขันกอล์ฟเยาวชนรายการ เเกดไทยเเลนด์ สนามที่2
by Kwanchanok Kluniam | Mar 3, 2024 | นักเรียนภูมิใจ-ศิษย์ปัจจุบัน-2023
![](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_240303_8-1080x675.jpg)