นางสุจิตรา โตตาบ ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรีได้รับการยกย่องว่าเป็นผู้อุทิศตนและทำคุณประโยชน์เพื่อการศึกษา
เนื่องในวันการศึกษาเอกชน ประจำปี 2567 ” PRACHUAP KHIRI KHAN : LOVE TO LEARN
![IMG_1673](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1673.heic)
นางสุจิตรา โตตาบ ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรีได้รับการยกย่องว่าเป็นผู้อุทิศตนและทำคุณประโยชน์เพื่อการศึกษา
เนื่องในวันการศึกษาเอกชน ประจำปี 2567 ” PRACHUAP KHIRI KHAN : LOVE TO LEARN