ด.ช. วิชญ์ พิชญ์ชน (พี่บุ๋น) นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2
ได้ให้บทสัมภาษณ์ ใน Newsletter ของ FPSPI (Future Problem Solving Program International) ประจำเดือน February 2022
ในโอกาสนี้ พี่บุ๋นได้แชร์ประสบการณ์ 5 ปี และประโยชน์ที่ได้จากการเข้าร่วมโครงการ CmPS (Comminity Problem Solving) และ GIPS (Global Issues Problem Solving)
เราไปดูกันดีกว่า ว่าพี่บุ๋น ได้แชร์อะไรบ้าง👇👇👇
![2021-6-1](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-6-1.jpg)
![2021-6-2](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-6-2.jpg)
![2021-6-3](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-6-3.jpg)
![2021-6-5](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-6-5.jpg)
![2021-6-4](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-6-4.jpg)
![2021-6-6](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-6-6.jpg)
![2021-6-7](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-6-7.jpg)
PSV: multiple intelligences school
#psvschool #prasartvidnon #prasartvidhyanonthaburischool #innovativeboutiqueschool #multipleintelligenceschool #โรงเรียนแนวพหุปัญญา