🎉🎉 Congratulations 🎉🎉
ขอแสดงความยินดีกับด.ญ.รดา บุรี นักเรียนชั้น ป.4/2 โรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี
ได้เข้าร่วมการแข่งขันศิลปะการเต้นระดับประเทศ ครั้งที่ 8 ณ โรงละครอักษรา คิง เพาเวอร์ ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
และคัดเลือกตัวแทนประเทศไทยเข้าแข่งขันต่อที่เวทีนานาชาติ Asia-Pacific Dance Competition ครั้งที่ 22
🎉ได้รับรางวัล รองชนะเลิศอันดับ 2🎉
🥰คุณครูยินดีกับประสบการณ์ใหม่ๆของน้องรดาและขอเป็นกำลังใจให้พัฒนาฝีมือก้าวเข้าสู่การแสดงในระดับนานาชาติในเวทีต่อ ๆไป ยินดีด้วยนะคะ🎉🎉🎉
![2021-7-3](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-7-3.jpg)
![2021-7-2](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-7-2.jpg)
![2021-7-4](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-7-4.jpg)
PSV : multiple intelligences school
#psvschool #prasartvidnon #prasartvidhayanonthaburischool #innovativeboutiqueschool #multipleintelligenceschool #โรงเรียนแนวพหุปัญญา