เมื่อวันที่ 2 สค. 2564 ผู้บริหารโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี ได้มอบหมายให้ ฝ่ายบริหารทั่วไป นำอาหารปรุงสำเร็จ เพื่อผ่านไมโครเวฟ ก่อนรับประทาน จำนวน 288 แพ็ค และน้ำดื่มจำนวน 20 โหล ไปมอบให้ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบางสีทอง และสาธารณสุขอำเภอบางกรวย เพื่อให้บุคลากรสาธารณสุข ได้ไว้รับประทานหลังจากออกปฏิบัติภารกิจภาคสนาม เพื่อช่วยผู้ป่วยติดเชื้อ โควิด – 19
![CSR2](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/CSR2.jpg)
![CSR3](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/CSR3.jpg)