🎉🎉 Congratulations 🎉🎉
ขอแสดงความยินดีกับน้องเต้นท์ ด.ช.วิรธัช เงินแย้ม นักเรียนชั้นอนุบาล 3 โรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี ที่ผ่านมาน้องเต้นท์ได้เข้าร่วมการแข่งขัน Inline Skate และได้รับรางวัลต่างๆมากมาย ได้แก่
🏆 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 จากการแข่งขันรายการ Inline Mini Circuit เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2564 ณ Decathlon พระราม 2
🏆 รางวัลชนะเลิศเหรียญทอง รุ่นอายุ 4-6 ปี จากการอบรมและเข้าแข่งขัน รายการ Pakchong Inline Skate Camp 2021
เมื่อวันที่ 4-5 ธันวาคม 2564 ณ สนามกีฬา 5 อ ปากช่อง นครราชสีมา
🎊คุณครูขอแสดงความยินดีและเป็นกำลังใจในการหาประสบการณ์ใหม่ๆด้วยนะคะ🥰
![2021-12-5](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-12-5.jpg)
![2021-12-3](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-12-3.jpg)
![2021-12-4](https://prasartvidnon.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/2021-12-4.jpg)
PSV : multiple intelligences school
#psvschool #prasartvidnon #prasartvidhyanonthaburischool #innovativeboutiqueschool #multipleintelligenceschool #โรงเรียนแนวพหุปัญญา