ประวัติโรงเรียน
ปรัชญาประจำโรงเรียน
วิสัยทัศน์ ( VISION )
มาตรฐานโรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี
มาตรฐานด้านคุณธรรม
สัญลักษณ์และตราประจำโรงเรียน
เกียรติประวัติ
การบริหารและจัดการ
เอกลักษณ์/อัตลักษณ์ของโรงเรียน
ผลงานนักเรียน
โครงการกิจกรรมเด่น
ข้อมูลศิษย์เก่า
สารสนเทศแหล่งเรียนรู้ของชุมชน
แผนที่โรงเรียน
อาคารเรียนน้องอนุบาล Kindergarten Building
ห้อง Computer Lab
ห้อง Omiles (Multi-Thinking)
ห้องสมุด - Self - Knowledge Center
ห้อง Maths World
ห้องดนตรี Keereeboon Genius Music
คณะผู้บริหาร
คณะครู
ฝ่ายบริหาร
ฝ่ายวิชาการ
ฝ่ายบริหารทั่วไป
ฝ่ายบริหารงานบุคคล
บทบาทหน้าที่ผู้ปกครอง ครอบครัวประสาทวิทย์นนท์
กำลังออนไลน์15คน
ผู้ชมวันนี้389คน
ผู้ชมเมื่อวาน339คน
ผู้ชมเดือนนี้9819คน
ผู้ชมเดือนก่อน8545คน
ผู้ชมทั้งสิ้น1078329คน
ข่าวประชาสัมพันธ์
ผลงานเด็กนักเรียนคนเก่ง



ด.ญ.ภูลฎา นฤพัคโภคิน ชั้นป.3 ได้รับรางวัลชนะเลิศ Cheerleading แชมป์ประเทศไทย ระดับประถมศึกษา 7 - 12 ปีงาน TNCC ปี 2018
ได้รับถ้วยประทานพระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์โสมสวลี พระวรราชาทินัดดามาตุและได้รางวัลคะแนนรวมสูงสุด
ถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี





Congratulations to N’ Tangmo (P5) ด.ญ.สิริวรรณ ปิ่นทอง

จากการแข่งขัน 5th Rhythmic Gymnastics Thailand Open 2018

ได้เหรียญเงิน Group Freehand
เหรียญทอง Group Ball
เหรียญทอง Gym Dance


..............................................................................................................................................................






Congratulations to ด.ช. อังกรู นฤพัคโภคิน K2 (เฮียอัษฎ์) Junior Strider คนเก่งของเราอีกครั้ง

ได้ Champion จากการแข่งขัน Strider Racing @Fashion Island และ @Central Festival Chiangmai 2018

We are so proud of you! 
#รักในสิ่งที่ทำ


............................................................................................................................................................................................




Congratulations to น้องอัฐ ด.ช.อังกูร นฤพัคโภคิน ชั้น อ.2 ที่ได้รับรางวัล Champion (ชนะเลิศอันดับ 1) 
จากการแข่งขัน Rayong Balance Bike Thunder Baby Marathon ในวันที่ 15-16 กันยายน 2018 ที่ผ่านมา ณ เซ็นทรัลพลาซ่า ระยอง

จากในรูป คุณครูไก่ (Homeroom teacher) ได้ให้น้องอัฐมาแชร์ประสบการณ์จากการแข่งขัน Balance Bike ให้เพื่อน ๆ ในห้องได้ฟัง และเพื่อน ๆ ของน้องอัฐ ได้มีโอกาสแสดงความยินดีต่อเพื่อนของพวกเขา

PSV Community ของเราขอแสดงความยินดีมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ

Keep up your good work!




.......................................................................................................................................................................



ขอแสดงความยินดีกับ น้องพลอย ด.ญ.เมธานันท์ เจริญสิรนันท์ ชั้นป.4 ได้รับรางวัลชนะเลิศ เหรียญทองอันดับ 1 ประเภท Group Freehand
จากการลงแข่งขันยิมนาสติกประเภทฟรีแฮนด์ บอล ห่วง กรุ๊ปฟรีแฮนด์ ในงานแข่งขัน Longtang Sport International Tournament 2018 ที่ประเทศไต้หวัน โดยมีประเทศไต้หวัน เกาหลีใต้ สิงคโปร์ และประเทศไทย เข้าร่วมในรายการแข่งขันครั้งนี้

............................................................................................................................................
 

น้องเก้า สหพร แสงแก้ว และ น้องออมสิน ปุณณชญา ศรีประภา จากการเข้าร่วมการแข่งขันคณิตศาสตร์และคณิตคิดเร็ว
ระดับนานาชาติ 2018 ชิงถ้วยรางวัลพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี (International Mathematic and Mental Arithmetic Competition 2018) โดยน้องเก้า ได้รับรางวัล "Individual Mathematics Competition, 4th place Kindergarten 3 winner" และ "Individual Mental Arithmetic Competition, 4th place Kindergarten 3 winner" และน้องออมสิน ได้รับรางวัล "Individual Mathematics Competition, 3rd place winner" และ "Individual Mental Arithmetic Competition, 4th place winner"
ส่งเข้าแข่งขันโดย โรงเรียนพัฒนาเด็กสมองไว
..................................................................................................................................................................


เด็กหญิงภูลฎา นฤพัคโภคิน นักเรียนชั้นป.3 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 จากการแข่งขันการประกวดเต้นโครงการ Super S Award 2018 ภายใต้ทีม MN Little Star ส่งประกวดโดยสถาบัน Saranpstudioth ณ โรงเรียนสาธิตสถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ 

..................................................................................................................................................................



ด.ญ. สิริวรรณ  ปิ่นทอง ชั้น ป.5/1 ได้เข้าร่วมแข่งขันในนามสโมสร Bangkok Gymnastic Club เป็นตัวแทนประเทศไทยเข้าร่วมการแข่งขันในรายการ Vitrigo International Cup
ตั้งแต่วันที่ 11-16 กรกฎาคม 2561   
ณ กรุงกัวลาลัมเปอร์ ประเทศมาเลเซีย
มีผู้เข้าร่วมการแข่งขันจำนวน 13 ประเทศ 
นักยิมนาสติกลีลาทั้งหมด 250 คน 
และมีการแข่งขันทีมกาล่าทั้งหมด 21 ทีม
 
น้องได้รับรางวัล
1 เหรียญทอง ประเภททีมกาล่า
1 เหรียญทอง ประเภท Rope
1 เหรียญเงิน ประเภท Free Hand
1 เหรียญเงิน ประเภท All Around
 
คุณครูและเพื่อน ๆ PSV School ขอแสดงความยินดีอย่างยิ่งนะคะ

........................................................................................................................................


 
เด็กหญิง เมธานันท์ เจริญสิรนันท์ ชั้น ป4/1 ได้เข้าร่วมแข่งขันในนามสโมสรBangkok Gymnastic Club เป็นตัวแทนประเทศไทยเข้าร่วมการแข่งขันใน 
รายการVitrigo Internationnal Cup ตั้งแต่วันที่ 11-16 กรกฎาคม 2561   
ณ. กรุงกัวลาลัมเปอร์ ประเทศมาเลเซีย
มีนานาประเทศเข้าร่วมการแข่งขันจำนวน 13 ประเทศ 
นักยิมนาสติกลีลาทั้งหมด250คน 
และมีการแข่งขันทีมกาล่าทั้งหมด21ทีม. 
 
ได้รับรางวัล
*เหรียญทอง และรางวัลBest Entertainment ประเภททีมกาล่า
* เหรียญทองแดง  ประเภทอุปกรณ์ห่วง  
*เหรียญทองแดง  ประเภทบุคคลรวม
...........................................................................................................................



เด็กหญิง อรวรางค์ เจริญสิรนันท์ ชั้น ป2/1 ได้เข้าร่วมแข่งขันในนามสโมสรBangkok Gymnastic Club เป็นตัวแทนประเทศไทยเข้าร่วมการแข่งขันใน 
รายการVitrigo Internationnal Cup ตั้งแต่วันที่ 11-16 กรกฎาคม 2561   
ณ. กรุงกัวลาลัมเปอร์ ประเทศมาเลเซีย
มีนานาประเทศเข้าร่วมการแข่งขันจำนวน 13 ประเทศ 
นักยิมนาสติกลีลาทั้งหมด250คน 
และมีการแข่งขันทีมกาล่าทั้งหมด21ทีม. 
 
ได้รับรางวัล
*เหรียญทอง และรางวัลBest Entertainment ประเภททีมกาล่า 
*เหรียญทอง ประเภทอุปกรณ์บอล
*เหรียญเงิน ประเภทFree hand
*เหรียญเงินประเภทบุคคลรวม
............................................................................................................................................................


              น้องอัฐ ด.ช.อังกูร นฤพัคโภคิน ได้ไปแข่งขัน balance bike ในงาน Strider Cup Asian Championship 2018 ชิงแชมป์เอเชีย ณ กรุงปักกิ่ง วันที่ 29 เมษายน 2561 ที่ผ่านมานั้น 
 
 ผลการแข่งขันของ นักแข่ง ด.ช.อังกูร นฤพัคโภคิน อายุ 4 ขวบ 4 เดือน คือ
1 รอบคัดเลือกนักแข่ง 12 คน เอาเข้ารอบ 5 คน (เข้าลำดับที่ 2)
2 รอบ Semi Final นักแข่ง 12 คน เอาเข้ารอบ 5 คน (เข้าลำดับที่ 2)
3 รอบชิงชนะเลิศ นักแข่ง 12 คน เข้าลำดับที่ 5 โดยผู้เข้าแข่งขันทั้งหมด 132 คน จาก 10 ประเทศ

....................................................................................................................



          ด.ช.นิติธาดา ปรีชาพงค์มิตร (น้องออนเซน) นักเรียนชั้นป.1 แห่ง PSV School จากการได้แชมป์เทควันโดยุวชน-เยาวชน แห่งประเทศไทยปี 2560-2561  รุ่นอายุ 7-8 ปี จัดโดยสมาคมเทควันโดแห่งประเทศไทย ณ สนามมหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรีโดยน้องเป็นแชมป์ถึง 2 ปีซ้อน (สโมสร Tiger Thai)

...........................................................................................................................

ผลการแข่งขันทักษะวิชาการ  ระดับจังหวัด
งานมหกรรมการศึกษาเอกชน ปีการศึกษา 2560
ระดับเหรียญทอง
**********************************************************
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ระดับปฐมวัย ด.ช.ธนบดี  เอี่ยมธนากุล เหรียญทอง
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ญ.ปวริศา  ธิติวงศ์ไพบูลย์ เหรียญทอง
 
ผลการแข่งขันการประกวดการเล่านิทานประกอบสื่อ 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ระดับปฐมวัย ด.ช.ภูมิพัฒน์    พัฒน์ลำภู เหรียญทอง
 
ผลการแข่งขันปั้นดินน้ำมัน 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ระดับปฐมวัย ด.ญ.ชัชชญา  ลิ่วคงสถาพร เหรียญทอง
 
ด.ญ.ทิพกฤตา  เตียวณิชกุล
ด.ช.สุวัชชัย  วิริยะกุล
 
ผลการแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ระดับปฐมวัย ด.ญ.ชนัฐมนต์  วงศ์เบญจทรัพย์ เหรียญทองอันดับ 2
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3    ด.ญ.พิชยาณี  โฆษะ เหรียญทอง
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ญ.ปาณิธรา  จงเกษมวงศ์ เหรียญทอง
 
ผลการแข่งขันวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3    ด.ญ.สาริศา    อ่ำหนองบัว เหรียญทอง
 
ผลการแข่งขัน วิทยาศาสตร์  ชื่อการแข่งขัน การประกวดโครงงานการจัดการขยะครบวงจร
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3   
 
ด.ญ.ศิริญาพร  เพียงประสิทธิ์พร เหรียญทองอันดับที่ 1
ด.ญ.ภัทรปภา  ฉายานนท์  
ด.ญ.นภาดา  ไพรวัลย์  
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   
 
ด.ญ.ณัฏฐาภรณ์  ชูปัญญา เหรียญทอง
ด.ญ.ไปรยา  ทองเทพ  
ด.ช.วุฒิภัทร  มณีรัตน์  
 
ผลการแข่งขันหนังสือเล่มเล็ก
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ญ ธนัญชนก ภูริวัฒนพงศ์ เหรียญทองอันดับ 2
เป็นตัวแทนจังหวัดไปแข่ง
ระดับภาค
ด.ญ ศฐิษาณ์ พุฒืมานนท์
ด.ญ วโยชา   ชูศรีนาค
 
 
ผลการแข่งขันการจัดทำบัญชีครัวเรือน ตามหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ญ.กาญจนา         สุดเขียว เหรียญทอง อันดับ 2
 
ด.ญ.พณณกร        พิเชฐศิรประภา
ด.ช.ธีธัช              ศรไชย
 
ผลการแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ระดับปฐมวัย ด.ญ.มณีอัปสร        งามมุข เหรียญทอง
 
ด.ญ.ณัฏฐธิดา         ณ ถลาง
ด.ช.กีรภัสกร           ธีรภัทรธนกุล
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3    ด.ช.ทฤฒมณ  ภู่สาลี เหรียญทอง
ด.ญ.อรวรา  วันธนู
ด.ญ.ธิตยา  ศรีเมฆ
 
 
 
 
ผลการแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ระดับปฐมวัย ด.ญ.พรรณพิศา  เจียมมรกต เหรียญทอง
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3    ด.ญ.ชนมน   สุขุมาลพันธ์ เหรียญทอง
 
 
ผลการแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ 
 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6    ด.ช.รัฐธรรมนูญ พิพัฒน์ศิริชัย เหรียญทอง
ด.ช.นพรุจ อาบุญงาม
 
 
ผลการแข่งขันทักษะวิชาการ  ระดับจังหวัด
งานมหกรรมการศึกษาเอกชน ปีการศึกษา 2560
ระดับเหรียญเงิน
**********************************************************
ผลการแข่งขันวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ระดับปฐมวัย ด.ญ.จิณัฐตา        สุขแสน เหรียญเงิน
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ญ.พัชมณฑ์   จงชนะชววัฒน์ เหรียญเงิน
 
 
ผลการแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3    ด.ช. ณัฏฐพล คำภานุช เหรียญเงิน
 
 
ผลการแข่งขันคณิตคิดเร็ว
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3    ด.ช. ปัณณธร รัตนกิจกมล เหรียญเงิน
 
 
ผลการแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย  
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3    ด.ญ กานต์สินี  แซ่อือ เหรียญเงิน
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ญ กุลฑีรา แท่นมณเฑียร เหรียญเงิน
 
ผลการแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3    ด.ญ ธัญญารัตน์  สักบุตร เหรียญเงิน
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ช ภารวี ชั้นประเสริฐ เหรียญเงิน
 
 
ผลการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ช กัณฑ์อเนก ทองขาว เหรียญเงิน
 
 
ผลการแข่งขันวิทยาศาสตร์พลังงานและสิ่งแวดล้อม 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ระดับปฐมวัย ด.ญ.พิชชานาถ  บุหงาแดง เหรียญเงิน
 
ด.ญ.ณัฐารีย์   แสงบัว
ด.ช.ทะเลหลวง  พันธุ์ไพโรจน์
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3    ด.ช.ภักดีคุณ กิ่งทอง เหรียญเงิน
ด.ญ.นิวออลีน ไชยจำนง
ด.ญ.กฤตพร เต็มสงสัย
 
ผลการแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ญ. ปวีณ์ ธิดา เทพอาษา เหรียญเงิน
ด.ญ. ญาณิศา แสงแก้ว
ด.ช. ธนิก   พงศ์พานิช
 
 
 
ผลการแข่งขันขับร้องเพลงลูกทุ่งชาย 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6   ด.ช.อาทิตย์  โตตะเภา เหรียญเงิน
 
 
ผลการแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ญ.ศิริฑิฎา   บุญชม เหรียญเงิน
 
ด.ญ.นันทลักษณ์  วศะรงรอง
 
 
ผลการแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation)
 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6    ด.ช.ชุติพนธ์   ปฐภิญโณบูรณ์ เหรียญเงิน
ด.ญ.พรรณกาญจน์   โพธิ์น้อย
 
ผลการแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์
 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6    ด.ญ.นิชาภัทร   ใบสมุทร เหรียญเงิน
ด.ญ.พัสวี   วรนัฐสุนทร
 
ผลการแข่งขันการสร้าง Web page ประเภท Web Editor
 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6    ด.ช.นนทพันธ์ ตั้งเสริมกิจสกุล เหรียญเงิน
ด.ช.ชยางกูร สีแตงสุก
  
 
ผลการแข่งขันทักษะวิชาการ  ระดับจังหวัด
งานมหกรรมการศึกษาเอกชน ปีการศึกษา 2560
ระดับเหรียญทองแดง
**********************************************************
ผลการแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
 ระดับปฐมวัย ด.ญ.มณฑกาญ  ทัฬวณิช เหรียญทองแดง
ด.ญ.ทีปภา  ภู่สาลี
ด.ญ.ญาณิน  กู้สกิจ
 
 
 
ผลการแข่งขันวิทยาศาสตร์พลังงานและสิ่งแวดล้อม 
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6   ด.ญ.ภิกัญญ์ภัค ธงชัยสุรัชต์กูล เหรียญทองแดง
ด.ญ.กัญญ์เปญมา ธงชัยสุรัชต์กูล
ด.ช.กันตินันท์ ชูชาติ
 
 
ผลการแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก
ระดับชั้นการแข่งขัน ชื่อ – สกุล ได้รับรางวัลระดับ
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3    ด.ญ.ศศิฌา  ทวีปรีชารัตน์ เหรียญทองแดง
ด.ญ.กานต์สีนี  แท่นมฆเฑียร
 
 
 
 
 

  รางวัลคนเก่งระดับจังหวัด  
โครงงานทดสอบ PRE - GIFTED & EP ประจำปีการศึกษา 2560
1.ด.ช. นภัทร  มามีเกตุ 
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP วิชาคณิตศาสตร์ ชั้น. ป.2 อันดับ 1 ของจังหวัดนนทบุรี
 
2.ด.ช.ปัณณธร รัตนกิจกมล 
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP วิชาวิทยาศาสตร์ ชั้น. ป.2 อันดับ 1 ของจังหวัดนนทบุรี
 
3.ด.ช. กฤตภาส  ชีถนอม
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP ประเภทคะแนนรวม ชั้น. ป.5 อันดับ 2 ของจังหวัดนนทบุรี
 
4.ด.ญ.ปารมิสร์ รัตนพันธ์์ 
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP วิชาคณิศาสตร์ ชั้น. ป.4 อันดับ 1 ของจังหวัดนนทบุรี
 
5.ด.ช.ญาณกวี  ค้มหมู่
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP ประเภทคะเเนนรวม ชั้น. ป.5 อันดับ 3ของจังหวัดนนทบุรี
 
6.ด.ช.ธานัท   ทองวานิช
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP ประเภทคะเเนนรวม ชั้น. ป.6 อันดับ 1ของจังหวัดนนทบุรี
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP วิชาวิทยศาสตร์ศาสตร์ ชั้น. ป.6 อันดับ 1ของจังหวัดนนทบุรี
 
7.ด.ช.ธนันท์รัฐ  สาริกา
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP วิชาวิทยศาสตร์ศาสตร์ ชั้น. ป.4 อันดับ 1 ของจังหวัดนนทบุรี
 
8.ด.ช.สิรวิชญ์  ทวีทรัพย์
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP วิชาคณิตศาสตร์ชั้น. ป.5 อันดับ 1 ของจังหวัดนนทบุรี
 
9.ด.ญ. สุชัญญา  ศรีเนตร
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP วิชาภาษาอังกฤษ ชั้น. ป.6 อันดับ 1 ของจังหวัดนนทบุรี
 
10.ด.ช.ณัฏฐพล  คำภานุช
-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ-ได้รับใบประกาศเกียรติคุณ ในฐานะทำคะแนน PRE - GIFTED & EP วิชาคณิตศาสตร์ชั้น. ป.3 อันดับ 1 ของจังหวัดนนทบุรี
 

 
            ดช. ธานัท  ทองวานิช นร.ชั้นป. 5 ปีการศึกษา 2559 ทำคะแนน Pre - Gifted & EP ประเภทคะแนนรวม / ภาษาอังกฤษ / คณิตศาสตร์ ป. 5  ได้อันดับ 1 ของจังหวัด  จากโครงการทดสอบความสามารถทางวิชาการ ชมรมบัณฑิตแนะแนว ปีการศึกษา 2559
 
 
สรุปสารสนเทศการแข่งขันปีการศึกษา 2559
ผลการแข่งขันทักษะวิชาการและสิ่งประดิษฐ์นักเรียนโรงเรียนเอกชน

โพสข้อมูลเมื่อ วันที่ : 03 พ.ย. 2553  เวลา 16:10 น.     ( เข้าชมทั้งสิ้น 4384 ครั้ง )
บันทึกโดย : Admin

โรงเรียนประสาทวิทยานนทบุรี
โทรศัพท์. 02-447-5949 , 02-446-2212   โทรสาร. 02-8815921